Trường Cao đẳng Y Dược Tuệ Tĩnh Hà Nội
024.3797.0161
Chào mừng bạn đến với Cổng thông tin điện tử chính thức của Trường Cao đẳng Y Dược Tuệ Tĩnh Hà Nội ! Với vai trò như một trang tin nội bộ để phản ánh những thông tin, sự kiện nổi bật diễn ra trong hoạt động thường nhật của Trường, nên nhiều nội dung, hình ảnh, đề mục chưa đáp ứng được sự kỳ vọng của Quý độc giả, Quý Thầy cô và các bạn HSSV. Đồng thời, hiện tại Trang tin đang gặp phải một số vấn đề kỹ thuật, nên một số chuyên mục trên Trang bị lỗi và mất dữ liệu cập nhật. Nhà trường rất mong nhận được sự cảm thông, chia sẻ từ Quý độc giả, Quý Thầy cô, các bạn HSSV và sẽ cố gắng khắc phục tình trạng này trong thời gian sớm nhất. Trường Cao đẳng Y Dược Tuệ Tĩnh Hà Nội – Khẳng định sự khác biệt về chất lượng đào tạo của một trường chuyên ngành.
Lượt xem: 1.466 Ngày đăng: 03/03/2022
SINH VIÊN TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y DƯỢC TUỆ TĨNH HÀ NỘI HƯỞNG ỨNG NGÀY “CHỦ NHẬT XANH “
Sơ đồ tổ chức Hội trại nhân dịp kỷ niệm 92 năm ngày thành lập Đoàn TNCS HCM
Chương trình liên hoan đốt lửa trại 26 – 03 – 2019
Cuộc thi ” Tìm kiếm gương mặt đại diện TTMP”
Trường Cao Đẳng Y Dược Tuệ Tĩnh Hà Nội Phát động cuộc thi Tuổi trẻ học tập và làm theo tư tưởng Hồ Chí Minh
Lễ công bố quyết định thành lập Ban Chỉ huy quân sự Trường cao đẳng Y Dược Tuệ Tĩnh Hà Nội